Felice Hermans

Felice Hermans - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Utrecht W
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Felice Hermans tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Felice Hermans

Họ và tênFelice HermansTên thường gọiFelice Hermans
Vị trí thi đấuHậu vệSố áo2
Ngày sinh / tuổi (30 tuổi)Quốc tịchHà Lan
CLBUtrecht W

Thống kê & phong độ Felice Hermans mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Felice Hermans mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
7 trận
Số trận đá chính
7 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
7.0

Sự nghiệp và thành tích của Felice Hermans

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Felice Hermans qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Utrecht W

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
26 trận
Số trận thi đấu chính thức
26 trận
Số phút thi đấu
630 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Telstar W

Thời gian
Hiện tại
Số trận ra sân
0 trận
Số trận thi đấu chính thức
0 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Felice Hermans

Felice Hermans là ai?

Felice Hermans quốc tịch Hà Lan, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Hậu vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Felice Hermans tại Keolive.

Felice Hermans đang thi đấu có CLB nào?

Felice Hermans hiện đang thi đấu cho CLB Utrecht W ở giải VĐQG nữ Hà Lan tại Hà Lan.