Facundo Sánchez

Facundo Sánchez (Escobar FC) - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Escobar FC
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Facundo Sánchez tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Facundo Sánchez

Họ và tênFacundo SánchezTên thường gọiFacundo Sánchez
Vị trí thi đấuThủ mônNgày sinh / tuổi (25 tuổi)
Chân thuậnPhảiQuốc tịchArgentina
CLBEscobar FCChiều cao188 cm

Thống kê & phong độ Facundo Sánchez mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Facundo Sánchez mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
13 trận
Số trận đá chính
12 trận
Số lần MVP trận
2 trận
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.9
Thủng lưới
0 bàn
Cứu thua
22 lần
Số trận giữ sạch lưới
0 trận

Sự nghiệp và thành tích của Facundo Sánchez

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Facundo Sánchez qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Escobar FC

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
13 trận
Số trận thi đấu chính thức
13 trận
Số phút thi đấu
630 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Thủng lưới
0 bàn
Cứu thua
22 lần
Số trận giữ sạch lưới
0 trận

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Facundo Sánchez

Facundo Sánchez là ai?

Facundo Sánchez quốc tịch Argentina, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Thủ môn. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Facundo Sánchez tại Keolive.

Facundo Sánchez đang thi đấu có CLB nào?

Facundo Sánchez hiện đang thi đấu cho CLB Escobar FC ở giải Torneo Federal A Argentina tại Argentina.