Fabián Almendras

Fabián Almendras - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

San Bernardo Unido
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Fabián Almendras tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Fabián Almendras

Họ và tênFabián AlmendrasTên thường gọiFabián Almendras
Vị trí thi đấuTiền vệQuốc tịchChile
CLBSan Bernardo Unido

Thống kê & phong độ Fabián Almendras

Cập nhật thống kê và phong độ của Fabián Almendras với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
0 trận
Số trận đá chính
0 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Fabián Almendras

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Fabián Almendras qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

San Bernardo Unido

Thời gian
Hiện tại
Số trận ra sân
1 trận
Số trận thi đấu chính thức
1 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Fabián Almendras

Fabián Almendras là ai?

Fabián Almendras quốc tịch Chile, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Fabián Almendras tại Keolive.

Fabián Almendras đang thi đấu có CLB nào?

Fabián Almendras hiện đang thi đấu cho CLB San Bernardo Unido tại Chile.