Eyob Zambataro

Eyob Zambataro - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Novara
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Eyob Zambataro tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Eyob Zambataro

Họ và tênEyob ZambataroCân nặng65 kg
Tên thường gọiEyob ZambataroVị trí thi đấuTiền vệ cánh trái
Số áo23Ngày sinh / tuổi (28 tuổi)
Chân thuậnTráiQuốc tịchÝ
CLBNovaraChiều cao177 cm

Thống kê & phong độ Eyob Zambataro mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Eyob Zambataro mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
10 trận
Số trận đá chính
5 trận
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
2 lần
Thẻ vàng
2 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.6

Sự nghiệp và thành tích của Eyob Zambataro

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Eyob Zambataro qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Novara

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
10 trận
Số trận thi đấu chính thức
10 trận
Số phút thi đấu
502 phút
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Thẻ vàng
2 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Eyob Zambataro

Eyob Zambataro là ai?

Eyob Zambataro quốc tịch Ý, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ cánh trái. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Eyob Zambataro tại Keolive.

Eyob Zambataro đang thi đấu có CLB nào?

Eyob Zambataro hiện đang thi đấu cho CLB Novara ở giải Serie C: Girone A Ý tại Ý.