Euan Cameron

Euan Cameron - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Stirling Lions
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Euan Cameron tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Euan Cameron

Họ và tênEwan CameronTên thường gọiEuan Cameron
Vị trí thi đấuTiền vệ tấn côngNgày sinh / tuổi (24 tuổi)
Quốc tịchScotlandCLBStirling Lions

Thống kê & phong độ Euan Cameron mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Euan Cameron mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
18 trận
Số trận đá chính
18 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
1 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Euan Cameron

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Euan Cameron qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Stirling Lions

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
35 trận
Số trận thi đấu chính thức
35 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
3 kiến tạo
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Euan Cameron

Euan Cameron là ai?

Euan Cameron quốc tịch Scotland, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ tấn công. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Euan Cameron tại Keolive.

Euan Cameron đang thi đấu có CLB nào?

Euan Cameron hiện đang thi đấu cho CLB Stirling Lions ở giải Npl Western Australia Úc tại Úc.