Enzo Coacci

Enzo Coacci - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Olimpo
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Enzo Coacci tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Enzo Coacci

Họ và tênEnzo Gabriel CoacciTên thường gọiEnzo Coacci
Vị trí thi đấuTiền đạo cánh phảiNgày sinh / tuổi (28 tuổi)
Chân thuậnTráiQuốc tịchArgentina
CLBOlimpoChiều cao169 cm

Thống kê & phong độ Enzo Coacci mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Enzo Coacci mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
24 trận
Số trận đá chính
12 trận
Bàn thắng
2 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
2 lần
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.6

Sự nghiệp và thành tích của Enzo Coacci

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Enzo Coacci qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Olimpo

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
51 trận
Số trận thi đấu chính thức
51 trận
Số phút thi đấu
2559 phút
Bàn thắng
4 bàn
Kiến tạo
5 kiến tạo
Thẻ vàng
2 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Danh hiệu và thành tích

🏆 Copa Sudamericana (2020) Vô địch

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Enzo Coacci

Enzo Coacci là ai?

Enzo Coacci quốc tịch Argentina, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền đạo cánh phải. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Enzo Coacci tại Keolive.

Enzo Coacci đang thi đấu có CLB nào?

Enzo Coacci hiện đang thi đấu cho CLB Olimpo ở giải Torneo Federal A Argentina tại Argentina.