Eneko Azurmendi

Eneko Azurmendi - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Navalcarnero
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Eneko Azurmendi tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Eneko Azurmendi

Họ và tênEneko AzurmendiTên thường gọiEneko Azurmendi
Vị trí thi đấuHậu vệ cánh tráiSố áo16
Ngày sinh / tuổi (24 tuổi)Chân thuậnTrái
Quốc tịchTây Ban NhaCLBNavalcarnero
Chiều cao175 cm

Thống kê & phong độ Eneko Azurmendi mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Eneko Azurmendi mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
4 trận
Số trận đá chính
4 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Eneko Azurmendi

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Eneko Azurmendi qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Navalcarnero

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
4 trận
Số trận thi đấu chính thức
4 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Eneko Azurmendi

Eneko Azurmendi là ai?

Eneko Azurmendi quốc tịch Tây Ban Nha, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Hậu vệ cánh trái. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Eneko Azurmendi tại Keolive.

Eneko Azurmendi đang thi đấu có CLB nào?

Eneko Azurmendi hiện đang thi đấu cho CLB Navalcarnero ở giải Copa del Rey – Cúp Nhà vua Tây Ban Nha tại Tây Ban Nha.