Emanuel Ercolano

Emanuel Ercolano - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Latina
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Emanuel Ercolano tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Emanuel Ercolano

Họ và tênEmanuel ErcolanoTên thường gọiEmanuel Ercolano
Vị trí thi đấuHậu vệ cánh phảiSố áo2
Ngày sinh / tuổi (24 tuổi)Chân thuậnPhải
Quốc tịchÝCLBLatina

Thống kê & phong độ Emanuel Ercolano mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Emanuel Ercolano mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
6 trận
Số trận đá chính
6 trận
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
1 lần
Số lần MVP trận
1 trận
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.9

Sự nghiệp và thành tích của Emanuel Ercolano

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Emanuel Ercolano qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Latina

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
42 trận
Số trận thi đấu chính thức
42 trận
Số phút thi đấu
540 phút
Bàn thắng
2 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
4 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Emanuel Ercolano

Emanuel Ercolano là ai?

Emanuel Ercolano quốc tịch Ý, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Hậu vệ cánh phải. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Emanuel Ercolano tại Keolive.

Emanuel Ercolano đang thi đấu có CLB nào?

Emanuel Ercolano hiện đang thi đấu cho CLB Latina ở giải Serie C: Girone B Ý tại Ý.