Ellie Wilson

Ellie Wilson - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Melbourne City W
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Ellie Wilson tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Ellie Wilson

Họ và tênEloise WilsonTên thường gọiEllie Wilson
Vị trí thi đấuHậu vệSố áo2
Ngày sinh / tuổi (29 tuổi)Quốc tịchAnh
CLBMelbourne City W

Thống kê & phong độ Ellie Wilson mùa 2025

Cập nhật thống kê và phong độ của Ellie Wilson mùa 2025 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
17 trận
Số trận đá chính
0 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Ellie Wilson

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Ellie Wilson qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Melbourne City W

Thời gian
Hiện tại
Số trận ra sân
17 trận
Số trận thi đấu chính thức
17 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Ellie Wilson

Ellie Wilson là ai?

Ellie Wilson quốc tịch Anh, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Hậu vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Ellie Wilson tại Keolive.

Ellie Wilson đang thi đấu có CLB nào?

Ellie Wilson hiện đang thi đấu cho CLB Melbourne City W ở giải VĐQG nữ Úc tại Úc.