Eliezer Mayenda Dossou

Eliezer Mayenda Dossou - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Rennes
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Eliezer Mayenda Dossou tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Eliezer Mayenda Dossou

Họ và tênEliezer Mayenda DossouCân nặng75 kg
Tên thường gọiEliezer Mayenda DossouVị trí thi đấuTiền đạo
Số áo12Ngày sinh / tuổi (21 tuổi)
Chân thuậnTráiQuốc tịchTây Ban Nha
CLBRennesChiều cao180 cm

Thống kê & phong độ Eliezer Mayenda Dossou mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Eliezer Mayenda Dossou mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
12 trận
Số trận đá chính
1 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.5

Sự nghiệp và thành tích của Eliezer Mayenda Dossou

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Eliezer Mayenda Dossou qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Rennes

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
12 trận
Số trận thi đấu chính thức
9 trận
Số phút thi đấu
160 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Danh hiệu và thành tích

🏆 Premier League 2 Division One (2023-2024) — Vô địch

🏆 Premier League 2 Division One (2023-2024) — Á quân

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Eliezer Mayenda Dossou

Eliezer Mayenda Dossou là ai?

Eliezer Mayenda Dossou quốc tịch Tây Ban Nha, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền đạo. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Eliezer Mayenda Dossou tại Keolive.

Eliezer Mayenda Dossou đang thi đấu có CLB nào?

Eliezer Mayenda Dossou hiện đang thi đấu cho CLB Rennes ở giải Ligue 1 – VĐQG Pháp tại Pháp.