Elias Dannebauer

Elias Dannebauer - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Dresden U19
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Elias Dannebauer tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Elias Dannebauer

Họ và tênElias DannebauerTên thường gọiElias Dannebauer
Vị trí thi đấuTrung vệSố áo3
Ngày sinh / tuổi (17 tuổi)Chân thuậnTrái
Quốc tịchĐứcCLBDresden U19
Chiều cao198 cm

Thống kê & phong độ Elias Dannebauer mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Elias Dannebauer mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
7 trận
Số trận đá chính
7 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Elias Dannebauer

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Elias Dannebauer qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Dresden U19

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
7 trận
Số trận thi đấu chính thức
7 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Elias Dannebauer

Elias Dannebauer là ai?

Elias Dannebauer quốc tịch Đức, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Trung vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Elias Dannebauer tại Keolive.

Elias Dannebauer đang thi đấu có CLB nào?

Elias Dannebauer hiện đang thi đấu cho CLB Dresden U19 ở giải U19 Đức tại Đức.