Elia Boseggia

Elia Boseggia - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Novara
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Elia Boseggia tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Elia Boseggia

Họ và tênElia BoseggiaTên thường gọiElia Boseggia
Vị trí thi đấuThủ mônSố áo1
Ngày sinh / tuổi (22 tuổi)Chân thuậnTrái
Quốc tịchÝCLBNovara
Chiều cao188 cm

Thống kê & phong độ Elia Boseggia mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Elia Boseggia mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
12 trận
Số trận đá chính
4 trận
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.6
Thủng lưới
3 bàn
Cứu thua
4 lần
Số trận giữ sạch lưới
0 trận

Sự nghiệp và thành tích của Elia Boseggia

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Elia Boseggia qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Novara

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
50 trận
Số trận thi đấu chính thức
48 trận
Số phút thi đấu
180 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
2 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Thủng lưới
3 bàn
Cứu thua
4 lần
Số trận giữ sạch lưới
0 trận

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Elia Boseggia

Elia Boseggia là ai?

Elia Boseggia quốc tịch Ý, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Thủ môn. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Elia Boseggia tại Keolive.

Elia Boseggia đang thi đấu có CLB nào?

Elia Boseggia hiện đang thi đấu cho CLB Novara ở giải Serie C: Girone A Ý tại Ý.