El Mahdi Soliman

El Mahdi Soliman - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Zamalek
Theo dõi hồ sơ cầu thủ El Mahdi Soliman tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ El Mahdi Soliman

Họ và tênEl Mahdi SolimanTên thường gọiEl Mahdi Soliman
Vị trí thi đấuThủ mônSố áo37
Ngày sinh / tuổi (39 tuổi)Chân thuậnPhải
Quốc tịchAi CậpCLBZamalek
Chiều cao189 cmĐTQGAi Cập

Thống kê & phong độ El Mahdi Soliman mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của El Mahdi Soliman mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
16 trận
Số trận đá chính
6 trận
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
7.0
Thủng lưới
3 bàn
Cứu thua
18 lần
Số trận giữ sạch lưới
0 trận

Sự nghiệp và thành tích của El Mahdi Soliman

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của El Mahdi Soliman qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Zamalek

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
40 trận
Số trận thi đấu chính thức
40 trận
Số phút thi đấu
540 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
3 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Thủng lưới
3 bàn
Cứu thua
17 lần
Số trận giữ sạch lưới
0 trận

Sự nghiệp đội tuyển quốc gia Egypt

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
9 trận
Số trận thi đấu chính thức
5 trận
Số phút thi đấu
13 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Thủng lưới
0 bàn
Cứu thua
1 lần
Số trận giữ sạch lưới
0 trận

Danh hiệu và thành tích

🏆 Premier League (2021-2022) — Vô địch

🏆 Premier League (2021-2022) — Á quân

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ El Mahdi Soliman

El Mahdi Soliman là ai?

El Mahdi Soliman quốc tịch Ai Cập, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Thủ môn. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của El Mahdi Soliman tại Keolive.

El Mahdi Soliman đang thi đấu có CLB nào?

El Mahdi Soliman hiện đang thi đấu cho CLB Zamalek ở giải VĐQG Ai Cập tại Ai Cập.