Efe Akman

Efe Akman - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

FC Andorra
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Efe Akman tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Efe Akman

Họ và tênEfe AkmanCân nặng69 kg
Tên thường gọiEfe AkmanVị trí thi đấuTiền vệ phòng ngự
Số áo8Ngày sinh / tuổi (20 tuổi)
Chân thuậnPhảiQuốc tịchThổ Nhĩ Kỳ
CLBFC AndorraChiều cao175 cm
ĐTQGTurkey U19

Thống kê & phong độ Efe Akman mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Efe Akman mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
12 trận
Số trận đá chính
11 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
1 lần
Số lần MVP trận
1 trận
Thẻ vàng
2 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.8

Sự nghiệp và thành tích của Efe Akman

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Efe Akman qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

FC Andorra

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
50 trận
Số trận thi đấu chính thức
44 trận
Số phút thi đấu
782 phút
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
3 kiến tạo
Thẻ vàng
6 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp đội tuyển quốc gia Türkiye U19

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
6 trận
Số trận thi đấu chính thức
6 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Danh hiệu và thành tích

🏆 Super Lig (2024-2025) Vô địch

🏆 Turkish Cup (2024-2025) Vô địch

🏆 Club Friendlies (2023) Vô địch

🏆 Super Lig (2023-2024) Vô địch

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Efe Akman

Efe Akman là ai?

Efe Akman quốc tịch Thổ Nhĩ Kỳ, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ phòng ngự. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Efe Akman tại Keolive.

Efe Akman đang thi đấu có CLB nào?

Efe Akman hiện đang thi đấu cho CLB FC Andorra ở giải La Liga 2 – Hạng 2 Tây Ban Nha tại Andorra.