Edoardo Borghi

Edoardo Borghi - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Taverne
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Edoardo Borghi tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Edoardo Borghi

Họ và tênEdoardo BorghiTên thường gọiEdoardo Borghi
Vị trí thi đấuTrung vệSố áo45
Ngày sinh / tuổi (20 tuổi)CLBTaverne
Chiều cao192 cm

Thống kê & phong độ Edoardo Borghi

Cập nhật thống kê và phong độ của Edoardo Borghi với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
0 trận
Số trận đá chính
0 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Edoardo Borghi

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Edoardo Borghi qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Taverne

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
0 trận
Số trận thi đấu chính thức
0 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

AlbinoLeffe U19

Thời gian
Đến
Số trận ra sân
0 trận
Số trận thi đấu chính thức
0 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Edoardo Borghi

Edoardo Borghi là ai?

Edoardo Borghi quốc tịch , sinh ngày và thi đấu ở vị trí Trung vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Edoardo Borghi tại Keolive.

Edoardo Borghi đang thi đấu có CLB nào?

Edoardo Borghi hiện đang thi đấu cho CLB Taverne ở giải Cúp Quốc gia Thuỵ Sĩ tại Thuỵ Sĩ.