Edi Sylisufaj

Edi Sylisufaj - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Landskrona
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Edi Sylisufaj tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Edi Sylisufaj

Họ và tênEdi SylisufajCân nặng80 kg
Tên thường gọiEdi SylisufajVị trí thi đấuTiền đạo trung tâm
Số áo9Ngày sinh / tuổi (26 tuổi)
Chân thuậnPhảiQuốc tịchKosovo
CLBLandskronaChiều cao179 cm

Thống kê & phong độ Edi Sylisufaj mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Edi Sylisufaj mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
26 trận
Số trận đá chính
7 trận
Bàn thắng
8 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
8 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
7.1

Sự nghiệp và thành tích của Edi Sylisufaj

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Edi Sylisufaj qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Landskrona

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
62 trận
Số trận thi đấu chính thức
60 trận
Số phút thi đấu
745 phút
Bàn thắng
21 bàn
Kiến tạo
6 kiến tạo
Thẻ vàng
2 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Edi Sylisufaj

Edi Sylisufaj là ai?

Edi Sylisufaj quốc tịch Kosovo, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền đạo trung tâm. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Edi Sylisufaj tại Keolive.

Edi Sylisufaj đang thi đấu có CLB nào?

Edi Sylisufaj hiện đang thi đấu cho CLB Landskrona ở giải Hạng Hai Thuỵ Điển tại Thuỵ Điển.