Ebindas Yesudasan

Ebindas Yesudasan - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Kerala Blasters
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Ebindas Yesudasan tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Ebindas Yesudasan

Họ và tênEbindas YesudasanTên thường gọiEbindas Yesudasan
Vị trí thi đấuTiền vệ tấn côngSố áo47
Ngày sinh / tuổi (21 tuổi)Quốc tịchẤn Độ
CLBKerala Blasters

Thống kê & phong độ Ebindas Yesudasan mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Ebindas Yesudasan mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
2 trận
Số trận đá chính
0 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.8

Sự nghiệp và thành tích của Ebindas Yesudasan

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Ebindas Yesudasan qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Kerala Blasters

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
15 trận
Số trận thi đấu chính thức
15 trận
Số phút thi đấu
23 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
5 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Ebindas Yesudasan

Ebindas Yesudasan là ai?

Ebindas Yesudasan quốc tịch Ấn Độ, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ tấn công. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Ebindas Yesudasan tại Keolive.

Ebindas Yesudasan đang thi đấu có CLB nào?

Ebindas Yesudasan hiện đang thi đấu cho CLB Kerala Blasters ở giải VĐQG Ấn Độ tại Ấn Độ.