E. Aðal­steins­son

E. Aðal­steins­son - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Völsungur
Theo dõi hồ sơ cầu thủ E. Aðal­steins­son tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ E. Aðal­steins­son

Họ và tênElfar Árni Aðal­steins­sonTên thường gọiE. Aðal­steins­son
Vị trí thi đấuTiền đạo trung tâmSố áo9
Ngày sinh / tuổi (36 tuổi)Quốc tịchIceland
CLBVölsungur

Thống kê & phong độ E. Aðal­steins­son mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của E. Aðal­steins­son mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
15 trận
Số trận đá chính
14 trận
Bàn thắng
9 bàn
Kiến tạo
3 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
12 lần
Số lần MVP trận
4 trận
Thẻ vàng
4 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
7.1

Sự nghiệp và thành tích của E. Aðal­steins­son

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của E. Aðal­steins­son qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Völsungur

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
35 trận
Số trận thi đấu chính thức
35 trận
Số phút thi đấu
1283 phút
Bàn thắng
11 bàn
Kiến tạo
3 kiến tạo
Thẻ vàng
5 thẻ
Thẻ đỏ
1 thẻ

Danh hiệu và thành tích

🏆 Iceland Cup (2024) — Vô địch

🏆 Iceland Cup (2023) — Vô địch

🏆 Iceland Cup (2023) — Á quân

🏆 Pepsideild (2022) — Vô địch

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ E. Aðal­steins­son

E. Aðal­steins­son là ai?

E. Aðal­steins­son quốc tịch Iceland, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền đạo trung tâm. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của E. Aðal­steins­son tại Keolive.

E. Aðal­steins­son đang thi đấu có CLB nào?

E. Aðal­steins­son hiện đang thi đấu cho CLB Völsungur ở giải Hạng Nhất Iceland tại Iceland.