Dragan Đukanović

Dragan Đukanović: Hồ sơ & Sự nghiệp HLV

Maziya
Theo dõi hồ sơ huấn luyện viên Dragan Đukanović tại Keolive với thông tin cá nhân, đội bóng hiện tại, sự nghiệp cầu thủ, hành trình cầm quân, thành tích theo mùa, tỷ lệ thắng và các danh hiệu nổi bật.

Hồ sơ HLV Dragan Đukanović

Họ và tênDragan ĐukanovićTên thường gọiDragan Đukanović
Ngày sinh / tuổi (57 tuổi)Quốc tịchSerbia
Vai trò hiện tạiHLV trưởngĐội bóng hiện tạiMaziya
Giải đấuAFC Challenge LeagueSơ đồ thường dùng3-4-3 (1/2 trận)
Tình trạngĐang dẫn dắt

Sự nghiệp của Dragan Đukanović

Tổng hợp toàn bộ sự nghiệp của Dragan Đukanović, từ giai đoạn thi đấu cầu thủ (nếu có) đến hành trình huấn luyện tại các CLB và đội tuyển quốc gia, bao gồm thời gian hoạt động, vai trò, số trận thi đấu hoặc dẫn dắt, thành tích và những dấu mốc nổi bật trong từng giai đoạn.

Sự nghiệp huấn luyện

Maziya (0001–nay)

Vai trò
HLV trưởng
Nhiệm kỳ
Hiện tại
Số trận dẫn dắt
2 trận
Thắng
0 trận
Hòa
0 trận
Thua
2 trận
Tỷ lệ thắng
0%

Thành tích huấn luyện của Dragan Đukanović mùa 2026

Cập nhật thành tích huấn luyện của Dragan Đukanović trong mùa 2026, bao gồm số trận dẫn dắt, kết quả thắng – hòa – thua, tỷ lệ thắng, điểm trung bình mỗi trận, số bàn thắng, bàn thua và chuỗi phong độ của đội bóng.

Maziya

Số trận dẫn dắt
1
Thắng
0
Hòa
0
Thua
1
Tỷ lệ thắng
0%
Điểm trung bình mỗi trận
0
Đội ghi được
0 bàn
Đội để thủng lưới
3 bàn
Hiệu số bàn thắng
-3
Chuỗi thua dài nhất
1 trận

Câu hỏi thường gặp về HLV Dragan Đukanović

Dragan Đukanović là ai?

Dragan Đukanović quốc tịch Serbia, sinh ngày . Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Dragan Đukanović tại Keolive.

Dragan Đukanović đang dẫn dắt đội bóng nào?

Dragan Đukanović hiện là HLV trưởng của Maziya, đội bóng đang thi đấu tại Maziya.

Đội gần nhất mà HLV Dragan Đukanović dẫn dắt là đội nào?

Maziya là đội gần nhất mà HLV Dragan Đukanović dẫn dắt.