Diomar Díaz

Diomar Díaz - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Deportivo Miranda FC
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Diomar Díaz tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Diomar Díaz

Họ và tênDiomar Ángel Díaz CalderónCân nặng67 kg
Tên thường gọiDiomar DíazVị trí thi đấuTiền vệ tấn công
Số áo10Ngày sinh / tuổi (36 tuổi)
Chân thuậnPhảiQuốc tịchVenezuela
CLBDeportivo Miranda FCChiều cao172 cm

Thống kê & phong độ Diomar Díaz mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Diomar Díaz mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
7 trận
Số trận đá chính
7 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Diomar Díaz

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Diomar Díaz qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Deportivo Miranda FC

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
7 trận
Số trận thi đấu chính thức
7 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Danh hiệu và thành tích

🏆 Primera Division (2024) — Vô địch

🏆 Primera Division (2024) — Á quân

🏆 Primera Division (2023) — Vô địch

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Diomar Díaz

Diomar Díaz là ai?

Diomar Díaz quốc tịch Venezuela, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ tấn công. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Diomar Díaz tại Keolive.

Diomar Díaz đang thi đấu có CLB nào?

Diomar Díaz hiện đang thi đấu cho CLB Deportivo Miranda FC ở giải Hạng Hai Venezuela tại Venezuela.