Diego Marta

Diego Marta - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Samano
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Diego Marta tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Diego Marta

Họ và tênDiego Marta HurtadoCân nặng69 kg
Tên thường gọiDiego MartaVị trí thi đấuTiền vệ
Ngày sinh / tuổi (26 tuổi)Quốc tịchTây Ban Nha
CLBSamanoChiều cao173 cm

Thống kê & phong độ Diego Marta mùa 2025

Cập nhật thống kê và phong độ của Diego Marta mùa 2025 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
1 trận
Số trận đá chính
0 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Diego Marta

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Diego Marta qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Samano

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
1 trận
Số trận thi đấu chính thức
1 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Diego Marta

Diego Marta là ai?

Diego Marta quốc tịch Tây Ban Nha, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Diego Marta tại Keolive.

Diego Marta đang thi đấu có CLB nào?

Diego Marta hiện đang thi đấu cho CLB Samano tại Tây Ban Nha.