Davi Medeiros Serrano Lira

Davi Medeiros Serrano Lira - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Maguary PE
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Davi Medeiros Serrano Lira tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Davi Medeiros Serrano Lira

Họ và tênDavi Medeiros Serrano LiraTên thường gọiDavi Medeiros Serrano Lira
Vị trí thi đấuThủ mônNgày sinh / tuổi (21 tuổi)
CLBMaguary PE

Thống kê & phong độ Davi Medeiros Serrano Lira mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Davi Medeiros Serrano Lira mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
2 trận
Số trận đá chính
0 trận
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Davi Medeiros Serrano Lira

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Davi Medeiros Serrano Lira qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Maguary PE

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
2 trận
Số trận thi đấu chính thức
2 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Thủng lưới
0 bàn
Cứu thua
0 lần
Số trận giữ sạch lưới
0 trận

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Davi Medeiros Serrano Lira

Davi Medeiros Serrano Lira là ai?

Davi Medeiros Serrano Lira quốc tịch , sinh ngày và thi đấu ở vị trí Thủ môn. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Davi Medeiros Serrano Lira tại Keolive.

Davi Medeiros Serrano Lira đang thi đấu có CLB nào?

Davi Medeiros Serrano Lira hiện đang thi đấu cho CLB Maguary PE ở giải Copa do Brasil – Cúp Quốc gia Brazil tại Brazil.