Daniels Balodis

Daniels Balodis - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Theo dõi hồ sơ cầu thủ Daniels Balodis tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Daniels Balodis

Họ và tênDaniels BalodisCân nặng70 kg
Tên thường gọiDaniels BalodisVị trí thi đấuTrung vệ
Ngày sinh / tuổi (28 tuổi)Chân thuậnPhải
Quốc tịchLatviaChiều cao185 cm
ĐTQGLatvia

Thống kê & phong độ Daniels Balodis mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Daniels Balodis mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
12 trận
Số trận đá chính
8 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.5

Sự nghiệp và thành tích của Daniels Balodis

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Daniels Balodis qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp đội tuyển quốc gia Latvia

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
22 trận
Số trận thi đấu chính thức
20 trận
Số phút thi đấu
226 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
2 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Danh hiệu và thành tích

🏆 Virsliga (2024) — Vô địch

🏆 Latvian Cup (2024) — Vô địch

🏆 Virsliga (2022) — Vô địch

🏆 Virsliga (2021) — Vô địch

🏆 Virsliga (2021) — Vô địch

🏆 Virsliga (2021) — Á quân

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Daniels Balodis

Daniels Balodis là ai?

Daniels Balodis quốc tịch Latvia, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Trung vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Daniels Balodis tại Keolive.