Dan Barlaser

Dan Barlaser - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Milton Keynes Dons
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Dan Barlaser tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Dan Barlaser

Họ và tênDaniel BarlaserCân nặng62 kg
Tên thường gọiDan BarlaserVị trí thi đấuTiền vệ phòng ngự
Số áo4Ngày sinh / tuổi (29 tuổi)
Chân thuậnPhảiQuốc tịchAnh
CLBMilton Keynes DonsChiều cao184 cm

Thống kê & phong độ Dan Barlaser mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Dan Barlaser mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
16 trận
Số trận đá chính
11 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
3 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
3 lần
Số lần MVP trận
1 trận
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
7.0

Sự nghiệp và thành tích của Dan Barlaser

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Dan Barlaser qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Milton Keynes Dons

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
16 trận
Số trận thi đấu chính thức
12 trận
Số phút thi đấu
623 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
3 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Danh hiệu và thành tích

🏆 Championship (2025-2026) — Vô địch

🏆 Championship (2025-2026) — Vô địch

🏆 League One (2021-2022) — Vô địch

🏆 League One (2021-2022) — Á quân

🏆 EFL Trophy (2021-2022) — Vô địch

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Dan Barlaser

Dan Barlaser là ai?

Dan Barlaser quốc tịch Anh, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ phòng ngự. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Dan Barlaser tại Keolive.

Dan Barlaser đang thi đấu có CLB nào?

Dan Barlaser hiện đang thi đấu cho CLB Milton Keynes Dons ở giải Hạng Hai Anh tại Anh.