Dakonam Djené

Dakonam Djené - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Getafe
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Dakonam Djené tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Dakonam Djené

Họ và tênDjené Dakonam OrtegaCân nặng71 kg
Tên thường gọiDakonam DjenéVị trí thi đấuTrung vệ
Số áo2Ngày sinh / tuổi (35 tuổi)
Chân thuậnPhảiQuốc tịchTogo
CLBGetafeChiều cao178 cm
ĐTQGTogo

Thống kê & phong độ Dakonam Djené mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Dakonam Djené mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
26 trận
Số trận đá chính
25 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
3 thẻ
Thẻ đỏ
1 thẻ
Điểm trung bình trận
6.3

Sự nghiệp và thành tích của Dakonam Djené

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Dakonam Djené qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Getafe

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
69 trận
Số trận thi đấu chính thức
52 trận
Số phút thi đấu
1134 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
13 thẻ
Thẻ đỏ
3 thẻ

Sự nghiệp đội tuyển quốc gia Togo

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
8 trận
Số trận thi đấu chính thức
8 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Dakonam Djené

Dakonam Djené là ai?

Dakonam Djené quốc tịch Togo, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Trung vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Dakonam Djené tại Keolive.

Dakonam Djené đang thi đấu có CLB nào?

Dakonam Djené hiện đang thi đấu cho CLB Getafe ở giải La Liga – VĐQG Tây Ban Nha tại Tây Ban Nha.