Claudia Alexandra Scheunemann

Claudia Alexandra Scheunemann - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Utrecht W
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Claudia Alexandra Scheunemann tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Claudia Alexandra Scheunemann

Họ và tênClaudia Alexandra ScheunemannTên thường gọiClaudia Alexandra Scheunemann
Vị trí thi đấuTiền đạoNgày sinh / tuổi (17 tuổi)
Quốc tịchHà LanCLBUtrecht W
ĐTQGIndonesia U17 W

Thống kê & phong độ Claudia Alexandra Scheunemann mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Claudia Alexandra Scheunemann mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
6 trận
Số trận đá chính
3 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.1

Sự nghiệp và thành tích của Claudia Alexandra Scheunemann

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Claudia Alexandra Scheunemann qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Utrecht W

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
19 trận
Số trận thi đấu chính thức
19 trận
Số phút thi đấu
265 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp đội tuyển quốc gia Indonesia U17 W

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
2 trận
Số trận thi đấu chính thức
2 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Claudia Alexandra Scheunemann

Claudia Alexandra Scheunemann là ai?

Claudia Alexandra Scheunemann quốc tịch Hà Lan, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền đạo. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Claudia Alexandra Scheunemann tại Keolive.

Claudia Alexandra Scheunemann đang thi đấu có CLB nào?

Claudia Alexandra Scheunemann hiện đang thi đấu cho CLB Utrecht W ở giải VĐQG nữ Hà Lan tại Hà Lan.