Christos Theodorakis

Christos Theodorakis - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Marko
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Christos Theodorakis tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Christos Theodorakis

Họ và tênChristos TheodorakisTên thường gọiChristos Theodorakis
Vị trí thi đấuThủ mônSố áo1
Ngày sinh / tuổi (30 tuổi)Quốc tịchHy Lạp
CLBMarkoChiều cao185 cm

Thống kê & phong độ Christos Theodorakis mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Christos Theodorakis mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
5 trận
Số trận đá chính
4 trận
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.6
Thủng lưới
1 bàn
Cứu thua
1 lần
Số trận giữ sạch lưới
0 trận

Sự nghiệp và thành tích của Christos Theodorakis

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Christos Theodorakis qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Marko

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
7 trận
Số trận thi đấu chính thức
7 trận
Số phút thi đấu
90 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Thủng lưới
1 bàn
Cứu thua
1 lần
Số trận giữ sạch lưới
0 trận

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Christos Theodorakis

Christos Theodorakis là ai?

Christos Theodorakis quốc tịch Hy Lạp, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Thủ môn. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Christos Theodorakis tại Keolive.

Christos Theodorakis đang thi đấu có CLB nào?

Christos Theodorakis hiện đang thi đấu cho CLB Marko ở giải Hạng Nhất Hy Lạp tại Hy Lạp.