Christian Rossi

Christian Rossi - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

St. Albans Saints
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Christian Rossi tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Christian Rossi

Họ và tênChristian RossiTên thường gọiChristian Rossi
Vị trí thi đấuThủ mônSố áo88
Ngày sinh / tuổi (30 tuổi)Chân thuậnPhải
Quốc tịchÚcCLBSt. Albans Saints
Chiều cao189 cm

Thống kê & phong độ Christian Rossi mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Christian Rossi mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
26 trận
Số trận đá chính
0 trận
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Christian Rossi

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Christian Rossi qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

St. Albans Saints

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
26 trận
Số trận thi đấu chính thức
26 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Thủng lưới
0 bàn
Cứu thua
0 lần
Số trận giữ sạch lưới
0 trận

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Christian Rossi

Christian Rossi là ai?

Christian Rossi quốc tịch Úc, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Thủ môn. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Christian Rossi tại Keolive.

Christian Rossi đang thi đấu có CLB nào?

Christian Rossi hiện đang thi đấu cho CLB St. Albans Saints ở giải Npl Victoria Úc tại Úc.