Christian Carrara

Christian Carrara - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Internazionale U20
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Christian Carrara tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Christian Carrara

Họ và tênChristian CarraraTên thường gọiChristian Carrara
Vị trí thi đấuTiền đạo trung tâmSố áo9
Ngày sinh / tuổi (18 tuổi)Quốc tịchÝ
CLBInternazionale U20

Thống kê & phong độ Christian Carrara mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Christian Carrara mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
4 trận
Số trận đá chính
3 trận
Bàn thắng
5 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
5 lần
Số lần MVP trận
1 trận
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
7.0

Sự nghiệp và thành tích của Christian Carrara

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Christian Carrara qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Internazionale U20

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
4 trận
Số trận thi đấu chính thức
4 trận
Số phút thi đấu
218 phút
Bàn thắng
5 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Christian Carrara

Christian Carrara là ai?

Christian Carrara quốc tịch Ý, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền đạo trung tâm. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Christian Carrara tại Keolive.

Christian Carrara đang thi đấu có CLB nào?

Christian Carrara hiện đang thi đấu cho CLB Internazionale U20 ở giải PrimaVera 1 Ý tại Ý.