Christian Berger

Christian Berger - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Theo dõi hồ sơ cầu thủ Christian Berger tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Christian Berger

Họ và tênChristian BergerCân nặng81 kg
Tên thường gọiChristian BergerVị trí thi đấuTiền đạo
Ngày sinh / tuổi (29 tuổi)Quốc tịchÁo
Chiều cao185 cm

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Christian Berger

Christian Berger là ai?

Christian Berger quốc tịch Áo, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền đạo. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Christian Berger tại Keolive.