Cheikh Gueye

Cheikh Gueye: Hồ sơ & Sự nghiệp HLV

Theo dõi hồ sơ huấn luyện viên Cheikh Gueye tại Keolive với thông tin cá nhân, đội bóng hiện tại, sự nghiệp cầu thủ, hành trình cầm quân, thành tích theo mùa, tỷ lệ thắng và các danh hiệu nổi bật.

Hồ sơ HLV Cheikh Gueye

Họ và tênCheikh GueyeTên thường gọiCheikh Gueye
Ngày sinh / tuổi (49 tuổi)Quốc tịchSenegal
Tình trạngChưa có đội / Đã nghỉ

Câu hỏi thường gặp về HLV Cheikh Gueye

Cheikh Gueye là ai?

Cheikh Gueye quốc tịch Senegal, sinh ngày . Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Cheikh Gueye tại Keolive.

Cheikh Gueye đang dẫn dắt đội bóng nào?

Cheikh Gueye hiện đang thất nghiệp.