Charlie Holt

Charlie Holt - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Cardiff City U21
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Charlie Holt tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Charlie Holt

Họ và tênCharlie HoltTên thường gọiCharlie Holt
Vị trí thi đấuTiền vệ trung tâmNgày sinh / tuổi (17 tuổi)
Chân thuậnPhảiCLBCardiff City U21

Thống kê & phong độ Charlie Holt

Cập nhật thống kê và phong độ của Charlie Holt với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
0 trận
Số trận đá chính
0 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Charlie Holt

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Charlie Holt qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Cardiff City U21

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
0 trận
Số trận thi đấu chính thức
0 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Charlie Holt

Charlie Holt là ai?

Charlie Holt quốc tịch , sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ trung tâm. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Charlie Holt tại Keolive.

Charlie Holt đang thi đấu có CLB nào?

Charlie Holt hiện đang thi đấu cho CLB Cardiff City U21 ở giải Professional Development League Anh tại Anh.