Charles Pulliam

Charles Pulliam - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

FC Baltimore
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Charles Pulliam tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Charles Pulliam

Họ và tênCharles PulliamCân nặng66 kg
Tên thường gọiCharles PulliamVị trí thi đấuTiền vệ
Quốc tịchMỹCLBFC Baltimore
Chiều cao175 cm

Thống kê & phong độ Charles Pulliam

Cập nhật thống kê và phong độ của Charles Pulliam với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
0 trận
Số trận đá chính
0 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Charles Pulliam

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Charles Pulliam qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

FC Baltimore

Thời gian
Hiện tại
Số trận ra sân
1 trận
Số trận thi đấu chính thức
1 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Charles Pulliam

Charles Pulliam là ai?

Charles Pulliam quốc tịch Mỹ, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Charles Pulliam tại Keolive.

Charles Pulliam đang thi đấu có CLB nào?

Charles Pulliam hiện đang thi đấu cho CLB FC Baltimore tại Mỹ.