Calum Bloxham

Calum Bloxham - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Hong Kong FC
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Calum Bloxham tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Calum Bloxham

Họ và tênCalum BloxhamTên thường gọiCalum Bloxham
Vị trí thi đấuHậu vệ cánh phảiSố áo3
Ngày sinh / tuổi (19 tuổi)Chân thuậnPhải
Quốc tịchAnhCLBHong Kong FC
Chiều cao179 cm

Thống kê & phong độ Calum Bloxham mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Calum Bloxham mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
4 trận
Số trận đá chính
2 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Calum Bloxham

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Calum Bloxham qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Hong Kong FC

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
23 trận
Số trận thi đấu chính thức
23 trận
Số phút thi đấu
185 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Calum Bloxham

Calum Bloxham là ai?

Calum Bloxham quốc tịch Anh, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Hậu vệ cánh phải. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Calum Bloxham tại Keolive.

Calum Bloxham đang thi đấu có CLB nào?

Calum Bloxham hiện đang thi đấu cho CLB Hong Kong FC ở giải VĐQG Hồng Kông tại Hồng Kông.