Callum Duncan

Callum Duncan - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Inverurie Loco Works
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Callum Duncan tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Callum Duncan

Họ và tênCallum DuncanTên thường gọiCallum Duncan
Vị trí thi đấuTiền vệSố áo18
Ngày sinh / tuổi (21 tuổi)Quốc tịchScotland
CLBInverurie Loco Works

Thống kê & phong độ Callum Duncan mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Callum Duncan mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
1 trận
Số trận đá chính
1 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Callum Duncan

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Callum Duncan qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Inverurie Loco Works

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
2 trận
Số trận thi đấu chính thức
2 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Callum Duncan

Callum Duncan là ai?

Callum Duncan quốc tịch Scotland, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Callum Duncan tại Keolive.

Callum Duncan đang thi đấu có CLB nào?

Callum Duncan hiện đang thi đấu cho CLB Inverurie Loco Works ở giải Cúp Quốc gia Scotland tại Scotland.