Breno de Moraes Souza

Breno de Moraes Souza - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Santos U20
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Breno de Moraes Souza tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Breno de Moraes Souza

Họ và tênBreno de Moraes SouzaTên thường gọiBreno de Moraes Souza
Vị trí thi đấuTrung vệNgày sinh / tuổi (18 tuổi)
Quốc tịchBrazilCLBSantos U20
ĐTQGBrazil U20

Thống kê & phong độ Breno de Moraes Souza mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Breno de Moraes Souza mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
1 trận
Số trận đá chính
1 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Breno de Moraes Souza

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Breno de Moraes Souza qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Santos U20

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
1 trận
Số trận thi đấu chính thức
1 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Bragantino U20

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
0 trận
Số trận thi đấu chính thức
0 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp đội tuyển quốc gia Brazil U20

Thời gian
Hiện tại
Số trận ra sân
0 trận
Số trận thi đấu chính thức
0 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Breno de Moraes Souza

Breno de Moraes Souza là ai?

Breno de Moraes Souza quốc tịch Brazil, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Trung vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Breno de Moraes Souza tại Keolive.

Breno de Moraes Souza đang thi đấu có CLB nào?

Breno de Moraes Souza hiện đang thi đấu cho CLB Santos U20 ở giải Brasileiro U20 Brasil tại Brazil.