Bobby Faulkner

Bobby Faulkner - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Tranmere Rovers
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Bobby Faulkner tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Bobby Faulkner

Họ và tênBobby FaulknerCân nặng72 kg
Tên thường gọiBobby FaulknerVị trí thi đấuTrung vệ
Số áo16Ngày sinh / tuổi (22 tuổi)
Chân thuậnPhảiQuốc tịchAnh
CLBTranmere RoversChiều cao186 cm

Thống kê & phong độ Bobby Faulkner mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Bobby Faulkner mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
11 trận
Số trận đá chính
7 trận
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
2 lần
Số lần MVP trận
1 trận
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
1 thẻ
Điểm trung bình trận
6.7

Sự nghiệp và thành tích của Bobby Faulkner

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Bobby Faulkner qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Tranmere Rovers

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
11 trận
Số trận thi đấu chính thức
11 trận
Số phút thi đấu
716 phút
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
1 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Bobby Faulkner

Bobby Faulkner là ai?

Bobby Faulkner quốc tịch Anh, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Trung vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Bobby Faulkner tại Keolive.

Bobby Faulkner đang thi đấu có CLB nào?

Bobby Faulkner hiện đang thi đấu cho CLB Tranmere Rovers ở giải Hạng Ba Anh tại Anh.