Bakary Konaté

Bakary Konaté - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Maccabi Netanya
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Bakary Konaté tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Bakary Konaté

Họ và tênBakary KonatéCân nặng71 kg
Tên thường gọiBakary KonatéVị trí thi đấuTrung vệ
Số áo6Ngày sinh / tuổi (23 tuổi)
Chân thuậnPhảiQuốc tịchMali
CLBMaccabi NetanyaChiều cao187 cm

Thống kê & phong độ Bakary Konaté mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Bakary Konaté mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
7 trận
Số trận đá chính
7 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
3 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.9

Sự nghiệp và thành tích của Bakary Konaté

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Bakary Konaté qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Maccabi Netanya

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
16 trận
Số trận thi đấu chính thức
16 trận
Số phút thi đấu
630 phút
Bàn thắng
2 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
5 thẻ
Thẻ đỏ
1 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Bakary Konaté

Bakary Konaté là ai?

Bakary Konaté quốc tịch Mali, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Trung vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Bakary Konaté tại Keolive.

Bakary Konaté đang thi đấu có CLB nào?

Bakary Konaté hiện đang thi đấu cho CLB Maccabi Netanya ở giải VĐQG Israel tại Israel.