Ayana Aoyagi

Ayana Aoyagi - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Melbourne City W
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Ayana Aoyagi tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Ayana Aoyagi

Họ và tênAyana Rose AoyagiTên thường gọiAyana Aoyagi
Vị trí thi đấuThủ mônSố áo25
Ngày sinh / tuổi (26 tuổi)Quốc tịchÚc
CLBMelbourne City W

Thống kê & phong độ Ayana Aoyagi mùa 2025

Cập nhật thống kê và phong độ của Ayana Aoyagi mùa 2025 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
1 trận
Số trận đá chính
0 trận
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Ayana Aoyagi

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Ayana Aoyagi qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Melbourne City W

Thời gian
Hiện tại
Số trận ra sân
1 trận
Số trận thi đấu chính thức
1 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Thủng lưới
0 bàn
Cứu thua
0 lần
Số trận giữ sạch lưới
0 trận

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Ayana Aoyagi

Ayana Aoyagi là ai?

Ayana Aoyagi quốc tịch Úc, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Thủ môn. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Ayana Aoyagi tại Keolive.

Ayana Aoyagi đang thi đấu có CLB nào?

Ayana Aoyagi hiện đang thi đấu cho CLB Melbourne City W ở giải VĐQG nữ Úc tại Úc.