Ata Yanık

Ata Yanık - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Konyaspor
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Ata Yanık tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Ata Yanık

Họ và tênAta YanıkTên thường gọiAta Yanık
Vị trí thi đấuTrung vệSố áo16
Ngày sinh / tuổi (17 tuổi)Chân thuậnTrái
Quốc tịchThổ Nhĩ KỳCLBKonyaspor
Chiều cao182 cmĐTQGThổ Nhĩ Kỳ U18

Thống kê & phong độ Ata Yanık mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Ata Yanık mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
3 trận
Số trận đá chính
1 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Ata Yanık

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Ata Yanık qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Konyaspor

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
3 trận
Số trận thi đấu chính thức
2 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp đội tuyển quốc gia Türkiye U18

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
0 trận
Số trận thi đấu chính thức
0 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Ata Yanık

Ata Yanık là ai?

Ata Yanık quốc tịch Thổ Nhĩ Kỳ, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Trung vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Ata Yanık tại Keolive.

Ata Yanık đang thi đấu có CLB nào?

Ata Yanık hiện đang thi đấu cho CLB Konyaspor ở giải Süper Lig – VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ tại Thổ Nhĩ Kỳ.