Arturo Ortega Juárez

Arturo Ortega Juárez: Hồ sơ & Sự nghiệp HLV

Tlaxcala
Theo dõi hồ sơ huấn luyện viên Arturo Ortega Juárez tại Keolive với thông tin cá nhân, đội bóng hiện tại, sự nghiệp cầu thủ, hành trình cầm quân, thành tích theo mùa, tỷ lệ thắng và các danh hiệu nổi bật.

Hồ sơ HLV Arturo Ortega Juárez

Họ và tênArturo Ortega JuárezTên thường gọiArturo Ortega Juárez
Ngày sinh / tuổi (50 tuổi)Quốc tịchMexico
Vai trò hiện tạiHLV trưởngĐội bóng hiện tạiTlaxcala
Giải đấuHạng Hai MexicoNgày bổ nhiệm
Sơ đồ thường dùng4-4-1-1 (3/9 trận)Tình trạngĐang dẫn dắt

Sự nghiệp của Arturo Ortega Juárez

Tổng hợp toàn bộ sự nghiệp của Arturo Ortega Juárez, từ giai đoạn thi đấu cầu thủ (nếu có) đến hành trình huấn luyện tại các CLB và đội tuyển quốc gia, bao gồm thời gian hoạt động, vai trò, số trận thi đấu hoặc dẫn dắt, thành tích và những dấu mốc nổi bật trong từng giai đoạn.

Sự nghiệp huấn luyện

Tlaxcala (2026–nay)

Vai trò
HLV trưởng
Nhiệm kỳ
Từ 11-08-2026 - nay
Số trận dẫn dắt
9 trận
Thắng
4 trận
Hòa
3 trận
Thua
2 trận
Tỷ lệ thắng
44.44%

Tapatío (2025–nay)

Vai trò
HLV trưởng
Nhiệm kỳ
Từ 01-01-2025 - nay
Số trận dẫn dắt
31 trận
Thắng
15 trận
Hòa
3 trận
Thua
13 trận
Tỷ lệ thắng
48.39%

Guadalajara (2024–2024)

Vai trò
HLV tạm quyền
Nhiệm kỳ
Từ 11-10-2024 đến 03-12-2024
Số trận dẫn dắt
5 trận
Thắng
1 trận
Hòa
1 trận
Thua
3 trận
Tỷ lệ thắng
20%
Danh hiệu
Liga de Expansión MX

Thành tích huấn luyện của Arturo Ortega Juárez mùa 2026

Cập nhật thành tích huấn luyện của Arturo Ortega Juárez trong mùa 2026, bao gồm số trận dẫn dắt, kết quả thắng – hòa – thua, tỷ lệ thắng, điểm trung bình mỗi trận, số bàn thắng, bàn thua và chuỗi phong độ của đội bóng.

Tlaxcala

Số trận dẫn dắt
9
Thắng
4
Hòa
3
Thua
2
Tỷ lệ thắng
44.44%
Điểm trung bình mỗi trận
1.67
Đội ghi được
20 bàn
Đội để thủng lưới
16 bàn
Hiệu số bàn thắng
4
Chuỗi bất bại dài nhất
4 trận
Chuỗi thắng dài nhất
1 trận
Chuỗi thua dài nhất
1 trận

Danh hiệu và thành tích của Arturo Ortega Juárez

Tổng hợp các danh hiệu tập thể, giải thưởng cá nhân và thành tích nổi bật mà Arturo Ortega Juárez đạt được trong sự nghiệp cầu thủ (nếu có) và quá trình huấn luyện tại các CLB, đội tuyển quốc gia.

Danh hiệu trong sự nghiệp huấn luyện

🏆 Hạng Hai Mexico (2024-2025) — Vô địch

Câu hỏi thường gặp về HLV Arturo Ortega Juárez

Arturo Ortega Juárez là ai?

Arturo Ortega Juárez quốc tịch Mexico, sinh ngày . Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Arturo Ortega Juárez tại Keolive.

Arturo Ortega Juárez đang dẫn dắt đội bóng nào?

Arturo Ortega Juárez hiện là HLV trưởng của Tlaxcala, đội bóng đang thi đấu tại Tlaxcala. HLV bắt đầu nhiệm kỳ vào 11-08-2026.

Đội gần nhất mà HLV Arturo Ortega Juárez dẫn dắt là đội nào?

Tlaxcala là đội gần nhất mà HLV Arturo Ortega Juárez dẫn dắt.

Arturo Ortega Juárez đã giành được những danh hiệu nào?

Trong sự nghiệp, Arturo Ortega Juárez đã giành 1 danh hiệu cùng các CLB hoặc đội tuyển quốc gia từng dẫn dắt. Xem danh sách danh hiệu theo đội bóng và mùa giải trên Keolive.