Arnaldo Zambrano

Arnaldo Zambrano - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Mushuc Runa
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Arnaldo Zambrano tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Arnaldo Zambrano

Họ và tênArnaldo ZambranoCân nặng70 kg
Tên thường gọiArnaldo ZambranoVị trí thi đấuTiền vệ phòng ngự
Số áo8Ngày sinh / tuổi (25 tuổi)
Quốc tịchEcuadorCLBMushuc Runa
Chiều cao168 cm

Thống kê & phong độ Arnaldo Zambrano mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Arnaldo Zambrano mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
34 trận
Số trận đá chính
17 trận
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
3 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
4 lần
Thẻ vàng
3 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.8

Sự nghiệp và thành tích của Arnaldo Zambrano

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Arnaldo Zambrano qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Mushuc Runa

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
137 trận
Số trận thi đấu chính thức
137 trận
Số phút thi đấu
1375 phút
Bàn thắng
2 bàn
Kiến tạo
3 kiến tạo
Thẻ vàng
11 thẻ
Thẻ đỏ
1 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Arnaldo Zambrano

Arnaldo Zambrano là ai?

Arnaldo Zambrano quốc tịch Ecuador, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ phòng ngự. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Arnaldo Zambrano tại Keolive.

Arnaldo Zambrano đang thi đấu có CLB nào?

Arnaldo Zambrano hiện đang thi đấu cho CLB Mushuc Runa ở giải VĐQG Ecuador tại Ecuador.