Antonio Ovidiu Cruceru

Antonio Ovidiu Cruceru - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Unirea Ungheni
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Antonio Ovidiu Cruceru tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Antonio Ovidiu Cruceru

Họ và tênAntonio Ovidiu CruceruTên thường gọiAntonio Ovidiu Cruceru
Vị trí thi đấuTiền vệNgày sinh / tuổi (30 tuổi)
Quốc tịchRomaniaCLBUnirea Ungheni

Thống kê & phong độ Antonio Ovidiu Cruceru

Cập nhật thống kê và phong độ của Antonio Ovidiu Cruceru với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
0 trận
Số trận đá chính
0 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Antonio Ovidiu Cruceru

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Antonio Ovidiu Cruceru qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Unirea Ungheni

Thời gian
Hiện tại
Số trận ra sân
0 trận
Số trận thi đấu chính thức
0 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Antonio Ovidiu Cruceru

Antonio Ovidiu Cruceru là ai?

Antonio Ovidiu Cruceru quốc tịch Romania, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Antonio Ovidiu Cruceru tại Keolive.

Antonio Ovidiu Cruceru đang thi đấu có CLB nào?

Antonio Ovidiu Cruceru hiện đang thi đấu cho CLB Unirea Ungheni tại Romania.