Anton Žlogar

Anton Žlogar: Hồ sơ & Sự nghiệp HLV

Primorje
Theo dõi hồ sơ huấn luyện viên Anton Žlogar tại Keolive với thông tin cá nhân, đội bóng hiện tại, sự nghiệp cầu thủ, hành trình cầm quân, thành tích theo mùa, tỷ lệ thắng và các danh hiệu nổi bật.

Hồ sơ HLV Anton Žlogar

Họ và tênAnton ŽlogarTên thường gọiAnton Žlogar
Quốc tịchSloveniaVai trò hiện tạiHLV trưởng
Đội bóng hiện tạiPrimorjeGiải đấuHạng Hai Slovenia
Ngày bổ nhiệmSơ đồ thường dùng3-5-2 (4/21 trận)
Tình trạngĐang dẫn dắt

Sự nghiệp của Anton Žlogar

Tổng hợp toàn bộ sự nghiệp của Anton Žlogar, từ giai đoạn thi đấu cầu thủ (nếu có) đến hành trình huấn luyện tại các CLB và đội tuyển quốc gia, bao gồm thời gian hoạt động, vai trò, số trận thi đấu hoặc dẫn dắt, thành tích và những dấu mốc nổi bật trong từng giai đoạn.

Sự nghiệp huấn luyện

Primorje (2026–nay)

Vai trò
HLV trưởng
Nhiệm kỳ
Từ 10-03-2026 - nay
Số trận dẫn dắt
21 trận
Thắng
3 trận
Hòa
5 trận
Thua
13 trận
Tỷ lệ thắng
14.29%

Domžale (2025–nay)

Vai trò
HLV trưởng
Nhiệm kỳ
Từ 08-09-2025 - nay
Số trận dẫn dắt
11 trận
Thắng
3 trận
Hòa
3 trận
Thua
5 trận
Tỷ lệ thắng
27.27%

Mura (2024–2024)

Vai trò
HLV trưởng
Nhiệm kỳ
Từ 21-02-2024 đến 09-09-2024
Số trận dẫn dắt
23 trận
Thắng
7 trận
Hòa
6 trận
Thua
10 trận
Tỷ lệ thắng
30.43%

Thành tích huấn luyện của Anton Žlogar mùa 2026

Cập nhật thành tích huấn luyện của Anton Žlogar trong mùa 2026, bao gồm số trận dẫn dắt, kết quả thắng – hòa – thua, tỷ lệ thắng, điểm trung bình mỗi trận, số bàn thắng, bàn thua và chuỗi phong độ của đội bóng.

Primorje

Số trận dẫn dắt
12
Thắng
2
Hòa
4
Thua
6
Tỷ lệ thắng
16.67%
Điểm trung bình mỗi trận
0.83
Đội ghi được
11 bàn
Đội để thủng lưới
19 bàn
Hiệu số bàn thắng
-8
Chuỗi bất bại dài nhất
3 trận
Chuỗi thắng dài nhất
1 trận
Chuỗi thua dài nhất
2 trận

Câu hỏi thường gặp về HLV Anton Žlogar

Anton Žlogar là ai?

Anton Žlogar quốc tịch Slovenia. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Anton Žlogar tại Keolive.

Anton Žlogar đang dẫn dắt đội bóng nào?

Anton Žlogar hiện là HLV trưởng của Primorje, đội bóng đang thi đấu tại Primorje. HLV bắt đầu nhiệm kỳ vào 10-03-2026.

Đội gần nhất mà HLV Anton Žlogar dẫn dắt là đội nào?

Primorje là đội gần nhất mà HLV Anton Žlogar dẫn dắt.