Andy Kockelbergh

Andy Kockelbergh: Hồ sơ & Sự nghiệp HLV

VW Hamme
Theo dõi hồ sơ huấn luyện viên Andy Kockelbergh tại Keolive với thông tin cá nhân, đội bóng hiện tại, sự nghiệp cầu thủ, hành trình cầm quân, thành tích theo mùa, tỷ lệ thắng và các danh hiệu nổi bật.

Hồ sơ HLV Andy Kockelbergh

Họ và tênAndy KockelberghTên thường gọiAndy Kockelbergh
Ngày sinh / tuổi (49 tuổi)Vai trò hiện tạiHLV trưởng
Đội bóng hiện tạiVW HammeGiải đấuCúp Quốc gia Bỉ
Sơ đồ thường dùng4-4-2 (1/4 trận)Tình trạngĐang dẫn dắt

Sự nghiệp của Andy Kockelbergh

Tổng hợp toàn bộ sự nghiệp của Andy Kockelbergh, từ giai đoạn thi đấu cầu thủ (nếu có) đến hành trình huấn luyện tại các CLB và đội tuyển quốc gia, bao gồm thời gian hoạt động, vai trò, số trận thi đấu hoặc dẫn dắt, thành tích và những dấu mốc nổi bật trong từng giai đoạn.

Sự nghiệp huấn luyện

VW Hamme (0001–nay)

Vai trò
HLV trưởng
Nhiệm kỳ
Hiện tại
Số trận dẫn dắt
4 trận
Thắng
2 trận
Hòa
0 trận
Thua
2 trận
Tỷ lệ thắng
50%

Thành tích huấn luyện của Andy Kockelbergh mùa 2026

Cập nhật thành tích huấn luyện của Andy Kockelbergh trong mùa 2026, bao gồm số trận dẫn dắt, kết quả thắng – hòa – thua, tỷ lệ thắng, điểm trung bình mỗi trận, số bàn thắng, bàn thua và chuỗi phong độ của đội bóng.

VW Hamme

Số trận dẫn dắt
3
Thắng
2
Hòa
0
Thua
1
Tỷ lệ thắng
66.67%
Điểm trung bình mỗi trận
2
Đội ghi được
4 bàn
Đội để thủng lưới
4 bàn
Hiệu số bàn thắng
0
Chuỗi bất bại dài nhất
2 trận
Chuỗi thắng dài nhất
2 trận
Chuỗi thua dài nhất
1 trận

Câu hỏi thường gặp về HLV Andy Kockelbergh

Andy Kockelbergh là ai?

Andy Kockelbergh quốc tịch , sinh ngày . Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Andy Kockelbergh tại Keolive.

Andy Kockelbergh đang dẫn dắt đội bóng nào?

Andy Kockelbergh hiện là HLV trưởng của VW Hamme, đội bóng đang thi đấu tại VW Hamme.

Đội gần nhất mà HLV Andy Kockelbergh dẫn dắt là đội nào?

VW Hamme là đội gần nhất mà HLV Andy Kockelbergh dẫn dắt.