Andy Contreras

Andy Contreras (Guastatoya) - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Guastatoya
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Andy Contreras tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Andy Contreras

Họ và tênAndy José Contreras HernándezTên thường gọiAndy Contreras
Vị trí thi đấuHậu vệ cánh phảiSố áo33
Ngày sinh / tuổi (21 tuổi)Chân thuậnPhải
Quốc tịchGuatemalaCLBGuastatoya
Chiều cao176 cm

Thống kê & phong độ Andy Contreras mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Andy Contreras mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
12 trận
Số trận đá chính
9 trận
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
1 lần
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.4

Sự nghiệp và thành tích của Andy Contreras

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Andy Contreras qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Guastatoya

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
12 trận
Số trận thi đấu chính thức
12 trận
Số phút thi đấu
760 phút
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Andy Contreras

Andy Contreras là ai?

Andy Contreras quốc tịch Guatemala, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Hậu vệ cánh phải. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Andy Contreras tại Keolive.

Andy Contreras đang thi đấu có CLB nào?

Andy Contreras hiện đang thi đấu cho CLB Guastatoya ở giải VĐQG Guatemala tại Guatemala.