Ali Ahmad

Ali Ahmad - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Olympic
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Ali Ahmad tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Ali Ahmad

Họ và tênAli AhmadTên thường gọiAli Ahmad
Vị trí thi đấuTiền vệNgày sinh / tuổi (22 tuổi)
Quốc tịchÚcCLBOlympic

Thống kê & phong độ Ali Ahmad mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Ali Ahmad mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
14 trận
Số trận đá chính
10 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
1 lần
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.4

Sự nghiệp và thành tích của Ali Ahmad

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Ali Ahmad qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Olympic FC Brisbane

Thời gian
Hiện tại
Số trận ra sân
17 trận
Số trận thi đấu chính thức
16 trận
Số phút thi đấu
729 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Ali Ahmad

Ali Ahmad là ai?

Ali Ahmad quốc tịch Úc, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Ali Ahmad tại Keolive.

Ali Ahmad đang thi đấu có CLB nào?

Ali Ahmad hiện đang thi đấu cho CLB Olympic ở giải Npl Queensland Úc tại Úc.