Alessio Sibilano

Alessio Sibilano - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Sassuolo U20
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Alessio Sibilano tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Alessio Sibilano

Họ và tênAlessio SibilanoTên thường gọiAlessio Sibilano
Vị trí thi đấuTrung vệSố áo4
Ngày sinh / tuổi (19 tuổi)CLBSassuolo U20

Thống kê & phong độ Alessio Sibilano mùa 2025

Cập nhật thống kê và phong độ của Alessio Sibilano mùa 2025 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
14 trận
Số trận đá chính
8 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Alessio Sibilano

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Alessio Sibilano qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Sassuolo U20

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
14 trận
Số trận thi đấu chính thức
14 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sassuolo U19

Thời gian
Hiện tại
Số trận ra sân
3 trận
Số trận thi đấu chính thức
3 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Alessio Sibilano

Alessio Sibilano là ai?

Alessio Sibilano quốc tịch , sinh ngày và thi đấu ở vị trí Trung vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Alessio Sibilano tại Keolive.

Alessio Sibilano đang thi đấu có CLB nào?

Alessio Sibilano hiện đang thi đấu cho CLB Sassuolo U20 ở giải PrimaVera 1 Ý tại Ý.