Alessandro Toledo

Alessandro Toledo - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Magallanes
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Alessandro Toledo tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Alessandro Toledo

Họ và tênAlessandro ToledoTên thường gọiAlessandro Toledo
Vị trí thi đấuTiền đạo cánh phảiSố áo7
Ngày sinh / tuổi (23 tuổi)Quốc tịchChile
CLBMagallanes

Thống kê & phong độ Alessandro Toledo mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Alessandro Toledo mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
27 trận
Số trận đá chính
19 trận
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
3 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
4 lần
Số lần MVP trận
1 trận
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.6

Sự nghiệp và thành tích của Alessandro Toledo

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Alessandro Toledo qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Magallanes

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
51 trận
Số trận thi đấu chính thức
51 trận
Số phút thi đấu
1670 phút
Bàn thắng
2 bàn
Kiến tạo
3 kiến tạo
Thẻ vàng
3 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Barnechea

Thời gian
Từ đến
Số trận ra sân
24 trận
Số trận thi đấu chính thức
24 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Alessandro Toledo

Alessandro Toledo là ai?

Alessandro Toledo quốc tịch Chile, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền đạo cánh phải. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Alessandro Toledo tại Keolive.

Alessandro Toledo đang thi đấu có CLB nào?

Alessandro Toledo hiện đang thi đấu cho CLB Magallanes ở giải Hạng Hai Chile tại Chile.