Aleksei Gerasimov

Aleksei Gerasimov - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Theo dõi hồ sơ cầu thủ Aleksei Gerasimov tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Aleksei Gerasimov

Họ và tênAleksei GerasimovCân nặng87 kg
Tên thường gọiAleksei GerasimovVị trí thi đấuHậu vệ
Ngày sinh / tuổi (33 tuổi)Chân thuậnPhải
Quốc tịchNgaChiều cao194 cm

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Aleksei Gerasimov

Aleksei Gerasimov là ai?

Aleksei Gerasimov quốc tịch Nga, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Hậu vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Aleksei Gerasimov tại Keolive.